Nefndir og stjórnir

Kosið var í nefndir sveitarfélagsins á bæjarstjórnarfundi þann 11. júní 2018.

Bæjarráð

  • Ásgerður Kristín Gylfadóttir (B) 
  • Erla Þórhallsdóttir (B)
  • Guðbjörg Lára Sigurðardóttir (D)

Varamenn

  • Ásgrímur Ingólfsson (B)
  • Björgvin Óskar Sigurjónsson (B)
  • Páll Róbert Matthíasson (D)

Áheyrnarfulltrúi

  • Sæmundur Helgason (E)

Varamaður

  • Sigrún Sigurgeirsdóttir (E)

Atvinnumálanefnd 

Aðalmenn

  •  Erla Þórhallsdóttir, formaður (B)
  •  Erla Rún Guðmundsdóttir, varaformaður (B)
  •  Bjarni Ólafur Stefánsson (B)
  •  Jörgína E. Jónsdóttir (D)
  •  Sigurður Einar Sigurðsson (E)

Varamenn

  • Guðmundur Gunnarsson (B)
  • Kolbrún Reynisdóttir (B)
  • Stefán Stefánsson (B)
  • Herdís Ingólfsdóttir Waage (D)
  • Hlíf Gylfadóttir (E)

Félagsmálanefnd

  • Gunnhildur Imsland, formaður (B)
  • Hjalti Þór Vignisson, varaformaður (B)
  • Guðbjörg Guðlaugsdóttir (B)
  • Sædís Ösp Valdemarsdóttir (D)
  • Þórey Bjarnadóttir (E)

Varamenn
  • Gunnar Stígur Reynisson (B) 
  • Íris Heiður Jóhannsdóttir (B) 
  • Sólrún Sigurjónsdóttir (B) 
  • Ingólfur Guðni Einarsson (D)
  • Barði Barðason (E)

Fræðslu- og tómstundanefnd

  • Íris Heiður Jóhannsdóttir, formaður (B) 
  • Björgvin Óskar Sigurjónsson, varaformaður (B) 
  • Nejra Mesetovic (B) 
  • Þóra Björk Gísladóttir (D) 
  • Hjálmar Jens Sigurðsson (E)

Varamenn

  • Kolbrún Reynisdóttir (B)
  • Steinþór Jóhannsson (B)
  • Kristján Ebenezarson (B)
  • Grétar Már Þorkelsson (D)
  • Sigríður Þórunn Þorvarðardóttir (E)

Hafnarstjórn

  • Reynir Arnarson, formaður (B) 
  • Arna Ósk Harðardóttir, varaformaður (B) 
  • Sigurður Ægir Birgisson (B)
  • Bryndís Björk Hólmarsdóttir (D) 
  • Sigurður Ólafsson (D) 

Varamenn

  • Ásgeir Gunnarsson (B) 
  • Vigfús Ásbjörnsson (B)
  • Snæfríður Hlín Svavarsdóttir (B) 
  • Sigurður Einar Sigurðsson (E)
  • Páll Guðmundsson (D)


Heilbrigðis og öldrunarnefnd

  • Björgvin Óskar Sigurjónsson, formaður (B) 
  • Kolbrún Reynisdóttir, varaformaður (B) 
  • Sverrir Þórhallsson (B) 
  • Stefanía Anna Sigurjónsdóttir (D)
  • Jón Áki Bjarnason (D)
Varamenn
  • Elín Magnúsdóttir (B) 
  • Finnur Smári Torfason (B) 
  • Hildur Ýr Ómarsdóttir (B) 
  • Sigrún Sigurgeirsdóttir (E)
  • Björk Pálsdóttir (D) 


Menningarmálanefnd

  • Kristján Sigurður Guðnason, formaður (B) 
  • Hólmfríður Þrúðmarsdóttir varaformaður (B) 
  • Guðrún Sigfinnsdóttir (B) 
  • Guðbjörg Lára Sigurðardóttir (D)
  • Sigrún Sigurgeirsdóttir (E) 
Varamenn
  • Steinunn Hödd Harðardóttir (B) 
  • Nejra Mesetovic (B) 
  • Björn Arnarson (B) 
  • Bryndís Björk Hólmarsdóttir (D) 
  • Samir Mesetovic (E) 


Skipulagsnefnd

  • Ásgrímur Ingólfsson, formaður (B) 
  • Erla Rún Guðmundsdóttir, varaformaður (B) 
  • Trausti Magnússon (B) 
  • Páll Róbert Matthíasson (D) 
  • Sæmundur Helgason (E)
Varamenn
  • Finnur Smári Torfason (B) 
  • Aðalsteinn Aðalsteinsson (B) 
  • Gunnhildur Imsland (B) 
  • Jón Áki Bjarnason (D)
  • Hjördís Skírnisdóttir (E)


Umhverfisnefnd

  • Finnur Smári Torfason, formaður (B) 
  • Vésteinn Fjölnisson, varaformaður (B) 
  • Matthildur Þorsteinsdóttir (B) 
  • Hulda Waage Ingólfsdóttir (D)
  • Þórgunnur Þórsdóttir (E)
Varamenn
  • Arna Ósk Harðardóttir (B) 
  • Gunnar Sigurjónsson (B) 
  • Lena Hrönn Marteinsdóttir (B)
  • Valgerður Inga Reykjalín (D)
  • Barði Barðason (E)


Gjafa-og minningasjóður Skjólgarðs

  • Sigurlaug Gissurardóttir (B) 
  • Halldóra B. Jónsdóttir (D)
  • Elínborg Rabanes (E)
  • Varamenn
  • Lovísa Rósa Bjarnadóttir (D)


Öldungaráð

  • Sigurlaug Gissurardóttir (B)
  • Eiríkur Sigurðsson (E) 
  • Albert Eymundsson
  • Ólafía Ingibjörg Gísladóttir
  • Sigurður Örn Hannesson
Varamenn
  • Reynir Arnarson (B)
  • Halldóra Bergljót Jónsdóttir (D)

Almannavarnarnefnd

  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B) 
  • Þröstur Ágústsson (D)
Varamenn
  • Finnur Smári Torfason (B) 
  • Kristín Hermannsdóttir (E)


Kjörstjórn

  • Reynir Gunnarsson (B) 
  • Vignir Júlíusson (D)
  • Zophonías Torfason (E)
Varamenn
  • Gunnar Örn Reynisson (B) 
  • Ingvar Ágústson (D)
  • Hjördís Skírnisdóttir (E)


Heilbrigðisnefnd Austurlands

  • Gunnhildur Imsland (B) 
Varamenn
  • Kristján Sigurður Guðnason (B) 
  • Lovísa Rósa Bjarnadóttir (D)


Fulltrúar á auka- aðalfund SASS Sambands sunnlenskra Sveitarfélaga

  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B) 
  • Erla Þórhallsdóttir (B) 
  • Kristján S. Guðnason (B) 
  • Bryndís Björk Hólmarsdóttir (D)
  • Sigrún Sigurgeirsdóttir (E)
Varamenn
  • Finnur Smári Torfason (B) 
  • Björgvin Ó. Sigurjónsson (B) 
  • Nejra Mesetovic (B) 
  • Páll Róbert Matthíasson (D)
  • Hjálmar Jens Sigurðsson (E)


Fulltrúar á Landsþing íslenskra sveitarfélaga

  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B) 
  • Páll Róbert Matthíasson (D)
Varamenn
  • Ásgrímur Ingólfsson (B) 
  • Sæmundur Helgason (E)


Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

  • Reynir Arnarson (B) 
Varamaður
  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B)