Nefndir og stjórnir

Kosið var í nefndir sveitarfélagsins á bæjarstjórnarfundi þann 11. júní 2018.  Fundarplan 2018-2022.

Bæjarráð 

  • Ásgerður K. Gylfadóttir formaður (B)
  • Björgvin Óskar Sigurjónsson varaformaður (B)
  • Páll Róbert Matthíasson (D)

Varamenn

  • Kristján Sigurður Guðnason(B)
  • Ásgrímur Ingólfsson (B)
  • Bryndís Hólmarsdóttir (D)

Áheyrnarfulltrúi

  • Sæmundur Helgason (E)

Varamaður

  • Sigrún Sigurgeirsdóttir (E)

Atvinnu- og menningarmálanefnd

Aðalmenn

  •  Kristján S. Guðnason, formaður (B)
  •  Hólmfríður Bryndís Þrúðmarsdóttir, varaformaður (B)
  •  Bjarni Ólafur Stefánsson (B)
  •  Páll Róbert Matthíasson (D)
  •  Sigrún Sigurgeirsdóttir (E)

Varamenn

  • Guðrún Sigfinnsdótir (B)
  • Steinunn Hödd Harðardóttir (B)
  • Guðmundur Heiðar Gunnarsson (B)
  • Bryndís Hólmarsdóttir (D)
  • Sigurður Einar Sigurðsson (E)

Fræðslu- og tómstundanefnd

  • Íris Heiður Jóhannsdóttir, formaður (B) 
  • Björgvin Óskar Sigurjónsson, varaformaður (B) 
  • Nejra Mesetovic (B) 
  • Þóra Björk Gísladóttir (D) 
  • Ragnar Logi Björnson  (E)

Varamenn

  • Kolbrún Reynisdóttir (B)
  • Steinþór Jóhannsson (B)
  • Kristján Ebenezarson (B)
  • Grétar Már Þorkelsson (D)
  • Claudia Maria Hildeblom (E)

Hafnarstjórn

  • Reynir Arnarson, formaður (B) 
  • Arna Ósk Harðardóttir, varaformaður (B) 
  • Sigurður Ægir Birgisson (B)
  • Bryndís Björk Hólmarsdóttir (D) 
  • Sigurður Ólafsson (D) 

Varamenn

  • Ásgeir Gunnarsson (B) 
  • Vigfús Ásbjörnsson (B)
  • Snæfríður Hlín Svavarsdóttir (B) 
  • Sigurður Einar Sigurðsson (E)
  • Páll Guðmundsson (D)

Umhverfis- og skipulagsnefnd

  • Ásgrímur Ingólfsson, formaður (B) 
  • Finnur Smári Torfason, varaformaður (B) 
  • Erla Rún Guðmundsdóttir (B) 
  •  Björgvin Hlíðar Erlendsson (D) 
  • Sæmundur Helgason (E)
Varamenn
  • Matthildur E. Þorsteinsdóttir (B) 
  • Vésteinn Fjölnisson (B) 
  • Guðbjörg Gunnlaugsdóttir (B) 
  • Herdís Ingólfsdóttir Waage (D)
  • Hjördís Skírnisdóttir (E)

Velferðarnefnd

  • Gunnhildur Imsland, formaður (B)
  • Gunnar Stígur Reynisson, varaformaður (B)
  • Sverrir Þórhallsdóttir (B)
  • Stefanía Anna Sigurjónsdóttir (D)
  • Þórey Bjarnadóttir (E)

Varamenn
  • Guðbjörg Gunnlaugtsdóttir (B)
  • Sólrún Sigurjónsdóttir (B)
  • Finnur Smári Torfason (B)
  • Ingólfur Guðni Einarsson (D)
  • Barði Barðason (E)

Fjölmenningaráð 

  • Nejra Mesetovic (B)
  • Goran Basarak (E)
  • Bartosz Skrzypkowski
  • Matsupha Brynjulfsson
  • Ann Marie-Louise S Johnsson

Varamenn

  • Elínborg Rabanes
  • Claudia Maria Hildeblom

Gjafa-og minningasjóður Skjólgarðs

  • Sigurlaug Gissurardóttir (B) 
  • Halldóra B. Jónsdóttir (D)
  • Elínborg Rabanes (E)
  • Varamenn
  • Lovísa Rósa Bjarnadóttir (D)

Öldungaráð

  • Ásgerður Kristín Gylfadóttir (B)
  • Eiríkur Sigurðsson (E) 
  • Páll Guðmundsson (D)
  • Albert Eymundsson
  • Ólafía Ingibjörg Gísladóttir
  • Sigurður Örn Hannesson
Varamenn
  • Reynir Arnarson (B)
  • Halldóra Bergljót Jónsdóttir (D)

Almannavarnarnefnd

  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B) 
  • Grétar Már Þorkellsson (D)
Varamenn
  • Kristján Guðnason (B) 
  • Kristín Hermannsdóttir (E)

Kjörstjórn

  • Reynir Gunnarsson (B) 
  • Vignir Júlíusson (D)
  • Zophonías Torfason (E)
Varamenn
  • Friðrik Jónas Friðriksson (B) 
  • Ingvar Ágústson (D)
  • Hjördís Skírnisdóttir (E)

Heilbrigðisnefnd Austurlands

  • Gunnhildur Imsland (B) 
Varamenn
  • Kristján Sigurður Guðnason (B) 
  • Lovísa Rósa Bjarnadóttir (D)


Fulltrúar á aðalfund SASS Sambands sunnlenskra Sveitarfélaga

  • Ásgrímur Ingólfsson (B) 
  • Björgvin Ó. Sigurjónsson (B)
  • Kristján S. Guðnason (B)
  • Bryndís Björk Hólmarsdóttir (D)
  • Sæmundur Helgason (E)

Varamenn 

  • Finnur Smári Torfason (B)
  • Nejra Mesetovic (B)
  • Páll Róbert Matthíasson (D)
  • Sigrún Sigurgeirsdóttir (E)
  • Steinþór Jóhannsson

Fulltrúar á Landsþing íslenskra sveitarfélaga

  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B) 
  • Páll Róbert Matthíasson (D)
Varamenn
  • Ásgrímur Ingólfsson (B) 
  • Sæmundur Helgason (E)

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

  • Reynir Arnarson (B) 
Varamaður
  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B)

Svæðisráð Vatnajökulsþjóðgarðs

  • Matthildur Ásmundardóttir (B)
  •  Friðrik Jónas Friðriksson (B)
  •  Hjördís Skírnisdóttir (E)

Varamenn

  • Hjalti Þór Vignisson (B) 
  • Ásgerður K. Gylfadóttir (B)
  • Páll Róbert Matthíasson (D)